பெரும்பாலும் ஜப்பானில் வாழும் மக்கள் பலவகை உயிரினங்களின் கறிகளை விற்பனை செய்து சாப்பிட்டு வந்துள்ளனர்.

தற்போது உலகில் முதன்முதலில் மனித கறி உணவுகளை விற்பனைக்கு கொண்டுவந்துள்ளது.

ஜப்பானில் டோக்கியோவில் பிரபலமான ’சாப்பாட்டு ஹோட்டல்’ என்ற ஹோட்டலில் மனித கறிகளை சமைத்து விற்பனை செய்து வருகிறது. இதற்கு ஜப்பான் அரசு சில நாட்களுக்கு முன்புதான் அனுமதி அளித்துள்ளது. அரசு அனுமதி அளித்த பிறகு அவர்கள் மனித கறி விற்பனையை அறிமுகபடுத்தியவுடன் ஹோட்டலுக்கு மக்கள் படையெடுத்து வந்துள்ளனர்.

விற்பனை செய்யும் மனித கறி ரூ.8000 லிருந்து 80,000 வரை உணவுகள் கிடைக்குமாம். பல வகையில் விதவிதமாக உணவுகளும் சூப்புகளும் சமைக்கப்பட்டு விற்கப்படுகிறது. தங்கள் உடலை வி்ற்பனைக்கு என்று கூறுபவர்களின் உடல்களை இறந்த பின் வாங்கி சமைக்கிறார்கள். அதற்கு அவர்கள் 8 லட்சம் கொடுத்து வாங்குகிறார்கள்.

30 வயதுக்கு மேலுள்ள நோயில்லாதவர்களின் உடலையே அவர்கள் வாங்குகிறார்கள். ஹோட்டலில் சாப்பிட்டவர்கள் உணவில் மசாலா போடபட்டு வித்தியாசமாக உள்ளது எனவும் மக்கள் கூறுகின்றனர்.

5166 Total Views 10 Views Today
  • 143
  •  
  •  
  •  
  •  
    143
    Shares

Comments

comments